ผลการแข่งขัน Shoot Out 2019    ||    ผลการแข่งขัน P80 - TRUE ลพบุรี คัพ 2019 รอบคัดเลือก

ไคเรน วิลสัน คว้าแชมป์ที่สาม เยอรมัน มาสเตอร์ส 2019

30 ม.ค. 62

"เดอะวอริเออร์" ไคเรน วิลสัน นักสอยคิวหนุ่มชาวอังกฤษ วัย 27 ปี คว้าแชมป์รายการ เยอรมัน มาสเตอร์ส 2019 ด้วยการเอาชนะ เดวิด กิลเบิร์ต นักแทงรุ่นพี่ไปแบบสนุก 9 - 7 เฟรม คว้าแชมป์ที่ 2 ในฤดูกาล และเป็นแชมป์ที่ 3 ในชีวิต รับเงินรางวัล 80,000 ปอนด์ หรือกว่า 3 ล้านบาท พร้อมถ้วยรางวัล ณ เทมโปโดรม กรุงเบอร์ลิน ประเทศเยอรมนี เมื่อคืนที่ผ่านมา (3 ก.พ. 62)

* เวลาที่แสดงเป็นเวลาในประเทศเยอรมนี หากต้องการทราบเป็นเวลาในประเทศไทยต้องบวก 6 ชม.

FINAL

3 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
14:00 [S1] 31 Kyren Wilson 5 v 3 David Gilbert
20:00 [S2] 31 Kyren Wilson 9 v 7 David Gilbert

 

SEMI FINALS

2 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
14:00 30 Duane Jones 1 v 6 David Gilbert
20:00 29 Kyren Wilson 6 v 1 Stephen Maguire

 

QUARTER FINALS

1 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
20:00 25 Mark Williams 0 v 5 Kyren Wilson
26 Stephen Maguire 5 v 2 Judd Trump
27 Duane Jones 5 v 3 Ding Junhui
28 Neil Robertson 3 v 5 David Gilbert

 

ROUND 2

1 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
14:00 21 Yuan SiJun 3 v 5 Duane Jones
22 Xiao Guodong 4 v 5 Ding Junhui
23 Neil Robertson 5 v 0 Stuart Bingham
24 David Gilbert 5 v 4 Mark Selby

 

31 ม.ค. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
20:00 17 Mark Williams 5 v 0 Joe Perry
18 Peter Ebdon 2 v 5 Kyren Wilson
19 Robert Milkins 1 v 5 Stephen Maguire
20 Yan Bingtao 1 v 5 Judd Trump

 

ROUND 1

31 ม.ค. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
10:00 11 Xiao Guodong 5 v 1 Ryan Day
15 David Gilbert 5 v 2 Ben Woollaston
16 Ricky Walden 1 v 5 Mark Selby
15:00 9 John Higgins 4 v 5 Yuan SiJun
10 Jack Lisowski 2 v 5 Duane Jones
12 Fergal O′Brien 3 v 5 Ding Junhui
13 Neil Robertson 5 v 1 Kurt Maflin
14 Stuart Bingham 5 v 2 Jimmy Robertson

 

30 ม.ค. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME NUMBER PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
14:00 1 Mark Williams 5 v 3 Zhou Yuelong
2 Sam Baird 4 v 5 Joe Perry
7 Yan Bingtao 5 v 3 Matthew Stevens
20:00 3 Peter Ebdon 5 v 3 Shaun Murphy
4 Rory McLeod 3 v 5 Kyren Wilson
5 Barry Hawkins 4 v 5 Robert Milkins
6 Stephen Maguire 5 v 1 Michael Georgiou
8 Li Hang 2 v 5 Judd Trump